Impeta ya DHS012-18 Micro Flange Slip
Ibisobanuro bigufi:
Ibisobanuro birambuye ku gicuruzwa
Ibirango by'ibicuruzwa
Ibisobanuro bya DHS012 -18 Micro Flange Slip Ring
Ingiant DHS012 Series ifite umurambararo wa 12mm, igizwe n'impeta ya 1-48 ikora neza cyane, ishyigikira ikimenyetso n'ingufu zivanze, ishobora guhindura umubare w'insinga n'amashanyarazi hashingiwe ku buryo busanzwe.
Porogaramu zisanzwe
Ibisobanuro by'izina ry'ibicuruzwa
DHS012-18-2A
  1. (1) Ubwoko bw'igicuruzwa: DH—impeta y'amashanyarazi
  2. (2) Uburyo bwo gushyiraho: S—impeta yo gupfunyikamo umugozi ukomeye
  3. (3) Ingano y'umurambararo w'inyuma w'impeta ikomeye yo gusimbuka: mm 12-12
  4. (4) Imiterere yose: Imiterere 18-18
Impeta ya DHS012-18 Micro Flange Slip Ring 2D Igishushanyo Gisanzwe
DHS012-6-1A
Ibipimo bya tekiniki bya DHS012-18 Micro Flange Slip Ring
Imbonerahamwe y'Ingano y'Ibicuruzwa
Igipimo cy'ibicuruzwa Umuvuduko wo gukora Ubuzima bwo gukora
Rusange 0~200 rpm Impinduramatwara miliyoni 10
Inganda 300~1000rpm Impinduramatwara miliyoni 30
Ibipimo bya tekiniki
Tekiniki y'amashanyarazi Tekiniki ya tekiniki
Ibipimo Agaciro Ibipimo Agaciro
Umubare w'impeta 18 Impeta cyangwa Umusaruro wihariye Ubushyuhe bwo gukora -20℃~+70℃
Igipimo cy'amashanyarazi 2A Ubushuhe bwo gukora <70%
Voltage ifite amanota 0~240VAC/VDC Urwego rw'uburinzi IP51
Ubudahangarwa bw'ubwirinzi bw'ibintu bikingira ≥250ΜΩ@500VDC Ibikoresho by'igikonoshwa Icyuma kidasembuye
Imbaraga zo gukingira 220VAC@50Hz, 60s, 2mA Ibikoresho by'amashanyarazi Ibitare by'agaciro
Agaciro k'impinduka mu kurwanya imbaraga 10mΩ Ibipimo by'umusatsi 5A kuri buri ruziga rufite AF-0.35 mm²,
ruhuka hamwe na AF-0.15 mm²
Umuvuduko wo gukora 0-100rpm Uburebure bw'icyuma gifata 500mm+20mm
Ameza yo gusobanura umugozi wa DHS012-18 Micro Flange Slip Ring Wire
Imbonerahamwe Igaragaza Insinga
Igipimo cy'amashanyarazi Ingano y'insinga
(AWG)
Ingano y'umuyoboro w'amashanyarazi
(mm²)
Ibara ry'insinga Umurambararo w'insinga
≤2A AWG26# 0.15 Umutuku, umuhondo, umukara, ubururu, icyatsi kibisi, umweru,
umukara, imvi, orange, umuhengeri, urumuri, umutuku, ubonerana
Φ1
3A AWG24# 0.2 Umutuku, umuhondo, umukara, ubururu, icyatsi kibisi, umweru, umukara, imvi, umuhondo, umuhengeri, urumuri, umutuku, ubonerana, ubururu umweru, umutuku wera Φ1.3
5A AWG22# 0.35 Umutuku, umuhondo, umukara, ubururu, icyatsi kibisi, umweru, umukara, imvi, umuhondo, umuhengeri, urumuri, umutuku, ubonerana, ubururu umweru, umutuku wera Φ1.3
6A AWG20# 0.5 Umutuku, umuhondo Φ1.4
8A AWG18# 0.75 Umutuku, umuhondo, umukara, umukara, icyatsi kibisi, umweru, ubururu, imvi, umuhondo, umuhengeri Φ1.6
10A AWG16# 1.5 Umutuku, umuhondo, umukara, umukara, icyatsi kibisi, umweru Φ2.0
15A AWG14# 2.00 Umutuku, umuhondo, umukara, umukara, icyatsi kibisi, umweru Φ2.3
20A AWG14# 2.5 Umutuku, umuhondo, umukara, umukara, icyatsi kibisi, umweru Φ2.3
25A AWG12# 3.00 Umutuku, umuhondo, umukara, ubururu Φ3.2
30A AWG10# 6.00 Umutuku Φ4.2
>30A Koresha insinga nyinshi za AWG12# cyangwa nyinshi za AWG10# mu buryo bungana
Ibisobanuro by'uburebure bw'insinga y'icyuma:
1.500+20mm (Ibisabwa muri rusange: Pima uburebure bw'insinga uhereye ku mpera y'umwobo w'insinga usohokamo impeta z'imbere n'inyuma z'impeta ipfundikiye).
2.Uburebure nk'uko umukiriya abisaba: L<1000mm, L isanzwe + 20mm
L>1000mm, L isanzwe + 50mm
L>5000mm, L isanzwe + 100mm